| Register
Lost Password

password itakuwa Emailed na wewe.

 

Mfalme Lexy wakashika buzz na 'Na nani'

Baada ya kuacha mechi yake ya kwanza katika albamu 2010, Nigeria rapa / mtunzi / msanii, Mfalme Lexy imara mwenyewe kama moja ya vitendo ya Uingereza bora Afrika yeye mipango ya mashirika ya kimataifa na kutolewa kwa 'Na nani', kwanza moja na cheo wimbo wa sophomore yake kutarajia sana. wimbo ambayo makala wenzake Uingereza-msingi wa Nigeria msanii, JJC imeandikwa na Mfalme Lexy na zinazozalishwa na TeeBeeO. Ni wimbo wa mapenzi na kuelezea ni mtu kuangalia kwa mwanamke lovely kuchukua nyumbani. video, iliyoongozwa na Bigboyz Ent London imekuwa kibanda phenomenal tangu hiyo ilitolewa online.

Kama mastermind nyuma single baadhi phenomenal kimataifa Hausa, wengi wa mashabiki wa King Lexy kuhisi maana ya uongozi mpya katika muziki wake lakini licha ya kujiingiza katika safari mpya na ya kusisimua muziki pamoja na single yake ya karibuni na albamu, muziki wake daima kuendelea kuathiriwa na rhythms euphoric na sauti ya Hip-Hop/Afro-Beat.

"Urithi wangu ni muhimu sana na mimi na mimi siku zote kutafuta njia mpya na ubunifu na kutafakari hili ndani ya muziki wangu. Napenda kutumia muziki kama chombo kuhamasisha, kuhamasisha na kuwahamasisha wengine. Kama mtu wa Afrika, Nadhani ni muhimu kuhamasisha vijana Waafrika kusimama umoja na fahari ya wapi wametoka, hivyo ilikuwa ni motisha na gari nyuma ya moja 'Na nani' na mradi wa ".

albamu mpya ni safari ya maisha ya Mfalme wa Lexy, kuchora vielelezo highs na lows sambamba na upendo na shauku kwa ajili ya watu na muhimu zaidi ya maisha. Ni hadithi ya mtu ambaye hatuashi mpaka ndoto yake ni ukweli hai, na Mfalme Lexy inakaribisha mashabiki kuungana naye katika ndoto yake. Albamu kipengele wasanii wengine kama JJC Skillz, Dee Bee Collabo, Shady Blue, Jaywon, G Xploits, Tuface, Keffe, Stine Richard, J Black na Dan Hausawa.

Kuzaliwa kama Alex Samson, Lexy mfalme alizaliwa katika Jimbo la Kaduna, Nigeria, ambako aliishi na bibi na babu yake katika siku yake ya shule, mpaka hata. Wakati kupanda juu, Lexy kupendwa wa hip hop na R&B na baadhi ya wasanii ambao aliongoza naye walikuwa Tupac na R Kelly. Jamaa yake walipopata habari mujibu wake kamili sauti, hatimaye moyo yake kushuka rap na alifanya tu kwamba. Lexy kutumbuiza katika maonyesho wengi vipaji na mshindi wa zawadi nyingi na tuzo. Yeye hatimaye alipata cheti katika shule na mara moja wakiongozwa na London kuendelea na masomo yake na kazi ya muziki. Sasa wakati katika London, alikaa na mama yake ambaye zaidi moyo na kumpa msaada wote alihitaji kufikia ndoto zake. Lexy hatimaye kuanza kurekodi na kuacha kanda mchanganyiko, pamoja na kazi ya nyimbo zake mwenyewe.

Baada ya kufikia baadhi ya mafanikio katika mstari muziki, baadaye walirudi Nigeria kuanzisha video na audio studio kurekodi ambayo hivi karibuni kuwa maarufu sana. Pamoja mstari, alijiunga na kikundi kiitwacho Nice T Cube, kabla ya kuacha chini kuwa msanii solo ambako alianza kuonekana kwenye video ya muziki, mchanganyiko kanda, single. Wakati wa kufanya kazi kwenye albamu yake ya kwanza, 'Ni `s michezo Time', yeye pia mkono na kutumbuiza pamoja na wasanii kama; Lil Wayne, Mario, Westwood, Jay Sean, M.I, 2uso, JJC, Lethal Bizzle. Alikuwa na kushirikiana na wengine J-blaq, A.T, Deebee Collabo, Stine Richard, na imeshuka baadhi ya barabara ya ngazi ya kanda mix-pia.

Lexy ya sahihi ya kwanza, 'Naija Band Mpira' ilitolewa na Records Lexy katika 2008 na mwezi Desemba 2009, single 'I bet yeye anataka Me' njia ya lami kwa ajili ya albamu yake ya kwanza. Katika majira ya joto 2010, alifanikiwa imeshuka 'Naija Mpira Band Remix' na wadau mbalimbali wa Nigeria Uingereza wasanii, kabla ya mechi yake ya kwanza albamu ya 'Ni michezo Time' hatimaye iliyotolewa Juni 2010.

Swali Orijinal?

MAMBO “Dey” THINK ABOUT VIDEO HII?


Maoni gani?

BBC

Lazima uwe na watumiaji katika post comment.