Afrika kwa Biggie na Hip-hop

Katika #RealTalk

Imekuwa 14 miaka tangu kupita Biggie Smalls. Siwezi kukumbuka vizuri ambapo mimi nilikuwa katika Afrika wakati habari aliwasili. Kwa bahati mbaya, hatukuwa na nafasi ya kusikia au kuangalia hii kwa habari, Wala baadhi yetu kuwa na mtandao. kupiga simu kutoka kwa rafiki au familia kuishi nchini Marekani kwa receiver haijulikani labda jinsi habari walikuja na kwa neno la mdomo kufaidisha jamii. “Ni ndoto zote”, moja ya mwanafunzi maalumu hip-hop na dunia mpya ya “African Hip-hop” kufa, haki baada ya Tupac. Nakumbuka usiku biggie kaseti walikuwa kucheza karibu katika kila teksi. Nakumbuka wanafunzi kukusanya karibu boombox kwa rap pamoja na wimbo Biggie na ubishi juu ya jinsi aliuawa na ambaye alifanya hivyo; hakuna ukweli, mawazo tu. East Coast na West Coast feud yalipoanza kati ya marafiki na majirani kama sisi alisema na makundi kuundwa. Namshukuru Mungu hakuna bunduki waliohusika. Petty jiwe vita, lakini kusubiri kwa gazeti moja Vibe kuonyesha juu na kuenea kote chuo, kwa ajili ya kutafuta ukweli.
“Ni ndoto zote, Nilikuwa kusoma Neno Up gazeti, Salt'n'Pepa na Heavy D up katika limousine, Hangin’ picha kwenye ukuta wangu, Kila Jumamosi Rap Attack, Mr. Uchawi, Marley Marl”

Ok basi mimi kuwa waaminifu na wewe, Mimi nilikuwa na umri wangu mwenyewe Afrika version kabla ya kuona lyrics. Naamini wengine wapate wamefanya sawa, kuondoa maneno fulani hatukujua. Yangu Version:
“Ni ndoto zote, Nilikuwa Reh Reh bordom gazeti, Salt'n'Pepa na Heavy D up katika lemon bahari, Hangin’ picha kwenye ukuta wangu,Kila Jumamosi ratata, Mr. Uchawi, moli zaidi” .. Dont laugh. Jinsi kuzimu bila mimi kujua ya kuwa mstari huu ilikuwa “”Kumbuka Rappin’ Duke, duh-ha, duh-ha” na nje yoyote lyrics imeandikwa, hii ni nini nikasikia “Kumbuka Rappin’ Kufanya, da moyo, da moyo ” kwamba sence kufanywa katika line yangu…rahisi kwa kila mtu alikuwa “kama huna kujua sasa unajua, nigga”…Hey huwezi kucheka, hii ni kutokana na kanda mbaya Stereo (udhuru), haraka rap na misimu si desturi ya (pengine haki)

Katika Afrika, tupate kuwa na athari hiyo kama walivyofanya watu wengi katika Marekani wakati Biggie alikufa, lakini ni hakika mshtuko na mwanzo wa Afrika hip-hop. kifo cha ghafla cha mbili Legends hip-hop na kuzaa wasanii mpya katika Afrika . Burudani usiku katika shule za bweni alikuwa wa kike au kiume ‘ Tupac na Biggie ‘ wasanii, sasa tuna wanamuziki kubwa kote Afrika kama wa Nigeria: Dbanj, 2uso, 9nzuri, Nyangumi ….Ghana: Reggie Rockstone, Sarkodie, Kwaw Kesse,Wanlov, R2Bees, Sway, D-Black…Afrika Kusini: Chana Khuli, JR…Somalia: K'Naan na wengine wengi.

Orijin mapenzi kama kwa kujitolea makala hii kama kodi kwa maadhimisho ya Biggie na ukuaji wa African hip-hop ambayo imechukua Identity yake mwenyewe na nguvu itahesabiwa kwa. Hebu hip-hop kuendelea kuungana sisi wote kwa akili chanya kuelimisha, kupambana na masuala ya kisiasa na kijamii kwa ajili ya kesho bora.

Christopher George Latore Wallace ” Biggie Smalls “(Mei 21, 1972 - Machi 9, 1997)

 

African Hip-hop Documentary katika Uganda: Sauti ya kupambana na Uchumi na Siasa

 

BET Cypher Ghana

zifuatazo tabo mbili kubadili maudhui chini.
Profile photo of cadmin
"Siwezi mabadiliko ya dunia lakini naamini kuwa unaweza kuwa na athari chanya juu ya mtu mmoja kuwahamasisha mtu mwingine, kushawishi mabadiliko. Naamini mimi na wewe wanaweza kuhamasisha WORLD."
F
F
Twitter
orijinculture juu ya Twitter
3,884 watu kufuata orijinculture
Twitter Pic ofonizea Twitter Pic BlackWom Twitter Pic folabinu Twitter Pic Sakhilem Twitter Pic BROOK_BA Twitter Pic dicksona Twitter Pic Feminist Twitter Pic AmaMcKin
F
orijinculture
166
& Nbsp; Picha
1925
& Nbsp; Followers
731
& Nbsp; Kufuatia
My #mama never cried, she only smiled. At least that was the image I saw every time she turned to look at me... But now that I am older, I wonder.  Loving all #mothers who #beOrijinal#backtomyroots#beOrijinal#Africa will always #standout.99.999% of the negative image portrayed about #Africa is #bullshit. Sorry I had to be this raw.Say it loud? I am _____________Guess who? #blackhistoryThey say with,
F
'