Kuhalalisha Porn katika Afrika na Caribbean!! (Y / N)

Katika #CulturallyMisunderstood

Mimi nilikuwa naweza kuona uso wako tayari kwa mabadiliko ya “Kuhalalisha Porn katika Afrika na Caribbeans”..Utulivu chini, msiwe kama yeye, kusoma makala ya kwanza.

miezi michache iliyopita nilikuwa na uchungu porn zinaonyesha kwamba lazima kuhalalishwa katika Afrika na Caribbean. Maoni yangu ilikuwa ni uchapishaji wa hivi karibuni ilionyesha kuwa sekta ya porn alikuwa kupata nguvu katika nchi nyingi za Afrika, lakini bado ni kinyume cha sheria katika zaidi. Porn ni moja ya viwanda kubwa katika Amerika ya Kaskazini na daima itaweza kuendeleza na kustawi katika hali mbaya ya kiuchumi. Sasa kwa nini Afrika na Caribbean hawana mapato ya sekta ya porn ina kutoa? Aidha, suala la porn kuwa kinyume cha sheria katika nchi nyingi ina maana kwamba wale alichagua kushiriki katika sekta ya kufanya hivyo ni kinyume cha sheria na matokeo, ni zaidi wanahusika na unyonyaji. Zaidi ya hayo, si kuwa na madhara ya kisheria na kanuni katika mahali katika sekta ya kwamba ni wazi kuwa ni kinyume cha sheria licha ya kuwa thriving, maana mshiriki kuwa hawana uhakika wa kuchukua hatua kwa wakati wao ni faida ya kuchukuliwa na ukosefu wa kanuni maana uwezekano wa kuenea kwa magonjwa ya zinaa. Wakati binafsi, Mimi si msaidizi wa kuhalalisha pornography, Mimi daima kama 'mwamba mashua' kwa kuhakikisha kwamba mitazamo yote ni kuzingatiwa.

Yeye alijibu kwa hoja yangu kwa kusema:
'Sijui kuhusu mambo yote kuhalalisha porn (umm, kwa nini u kufikiri Afrika inahitaji kupitisha utamaduni wa Babeli?). Sitaki kwa sauti pia wacha Mungu au kitu chochote, lakini porn bila kuvunja maadili ambayo kuendeleza familia katika Afrika. Kumbuka, nyota porn ni binti ya mtu, shangazi, mpwa au binamu kwanza kabisa. Je, unataka mpwa wako kuwa nyota porn? Na wakati kuangalia wao kupata inaweza kuwa nzuri na movie yenyewe kufurahisha (kama nimepata 'kusikia'), mwisho wa siku, ni ngono tu kwa ajili ya kukodisha…..mbaya haina outweigh nzuri. '

Wakati mimi ni lazima tukubali kwamba mimi kwa radhi kuchochea zaidi passionate ya athari kwa watu na yeye hufanya mambo fulani halali sana, majibu yake alifanya mimi kufikiria swali jingine. Kwa nini sisi kama Waafrika na wazao wa Afrika unatarajiwa kuambatana na viwango vya juu ya maadili? mafanikio ya Amerika ya Kaskazini hutoa kama ishara ya kukubalika katika jamii ya. Inamaanisha kwamba North Wamarekani ni kimaadili na rushwa na maadili ya ukosefu? Kufanya nini kuridhika na kile sisi kupata faida ni huko kuwa alipata kwa kuwa bora kimaadili? Je, hawa wa Amerika ya Kaskazini porn stars si mtu wa binti, mpwa, au shangazi?

Kama mtoto na hata katika miaka yangu ya baadaye utotoni nilikuwa marufuku kutoka kuangalia Simpsons. Bibi yangu na shangazi walionyesha kwamba mambo somo kufunikwa katika kuonyesha na ukosefu wa heshima alikuwa Bart kwa baba yake ilikuwa muafaka kwa ajili ya mawazo yangu vijana impressionable. Wakati mimi aliuliza jinsi ya kuja mimi alikuwa haruhusiwi kuangalia hii inaonyesha hata marafiki zangu wote katika shule inaweza, alijibu, "Wewe nah kuona jinsi rude hawa watoto ni katika Canada na Marekani? Next unajua kitu, utakuwa kuangalia inaonyesha haya na nadhani ni sawa kuzungumza na mimi kama kuwa na majadiliano nyuma yangu. Watoto hawa hapa hawana heshima kwa wazazi wao na wazee na inaonyesha hizi kusaidia kuendeleza ujuvi safi, kutoheshimu na uzembe!"Pamoja na kuletwa hadi mtoto kutoka familia ya heshima Vincentian, ni matumaini kuwa kuambatana na viwango vya juu zaidi maadili kuliko rika yangu wa Amerika ya Kaskazini.

Nini ni kwamba inafanya sisi kama wana wa Afrika kufikiri kwamba tunapaswa daima kuzingatia maadili ya viwango vya juu licha ya kuwa na kuzungukwa na watu binafsi 'kimaadili rushwa' na mambo? Je, ni jambo la kidini? Je, ni kitu utamaduni? Je, ni ukweli kwamba mazungumzo Eurocentric kwa muda mrefu walionyesha kwamba mtoto wa Afrika na ni kimaadili ni rushwa heathens, kwamba tunapata haja ya kukabiliana na hali hii mtazamo na kukemea na chastising kanuni zote kimaadili na rushwa na tabia? Labda ni mchanganyiko wa yote ya mambo haya. Wakati sina majibu ya maswali haya, Najua kwamba maadili na maadili ni muhimu kwa kitambaa sana katika jamii za Afrika na familia. kuvunjika kwa misingi hii itakuwa na maana ya kuvunjika kwa jamii hizi kama tunajua kuwa.

Photo by Robert Caputo
Picha na Robert Caputo

Grace Jones

Hivyo swali bado anasimama, lazima porn kuhalalishwa katika Afrika na Visiwa vya Caribbean?

Aliongoza kwa falsafa Bob Marley ya "Hakuna lakini wenyewe wanaweza bure akili yetu", Orijin ni ya kipekee "Utamaduni Brand" kuunganisha wazao wote wa Afrika pamoja kwa njia ya ni Fashion brand na mawazo ya kuchochea magazine kushawishi maisha ya dunia yetu mbalimbali ... Sisi Je, si tu kuvaa Utamaduni, Sisi kushiriki Utamaduni.

Chini ni sneak peek ya yetu Online Store.

F
F
Twitter
orijinculture juu ya Twitter
3,880 watu kufuata orijinculture
Twitter Pic Gashonab Twitter Pic ytaharut Twitter Pic ofonizea Twitter Pic BlackWom Twitter Pic folabinu Twitter Pic Sakhilem Twitter Pic BROOK_BA Twitter Pic dicksona
F
orijinculture
174
& Nbsp; Picha
1950
& Nbsp; Followers
734
& Nbsp; Kufuatia
Now that #beOrijinal ...say it loud, _____The world can do better everyday with #smile as bright as this. #beOrijinal, say cheese?No, they are not fake,they are mine. And I am %100 #black. I #beOrijinalWe do what we do to stay alive. My dream is to survive, what is yours?Is she kidding me right now, the game just started. #ChelseaManU ...lol #beOrijinalMe and my daughter love #chelsea.. Now that #beOrijinal  fanMy #mama never cried, she only smiled. At least that was the image I saw every time she turned to look at me... But now that I am older, I wonder.  Loving all #mothers who #beOrijinal
F