Baba yangu aliniambia, "Wanawake ni malkia na lazima…”

Katika #CulturallyMisunderstood, #RealTalk

Baba yangu katika umri mdogo aliniambia, "Wanawake ni malkia na wanapaswa kutibiwa kama vile. Wao kumfanya wakati wewe ni katika amani lakini kuwaruhusu kwa sababu hatimaye utulivu chini na kutambaa katika mikono yako. "Kuna mengi ya kutoheshimu kwa wanawake leo. Maneno kama 'Bitch,'Uasherati' 'na' pussy 'ni kuwa suala kukubalika katika kikabila ya kila siku ya wengi. Wao ni kuchukuliwa misimu kuwa ni kukubalika kwa baadhi ya jumuiya. Nikupe mfano; "Mimi, I hit kwamba jana usiku "au" Mimi ni namba moja Bitch "mara nyingi hutumiwa na wengi. Kama disturbing kama hili kuonekana kwa baadhi ya, kwa wengine, ni njia ya kukubaliwa na kuwasilisha mawazo na hisia zao.

mwezi iliyopita kulikuwa na hadithi ya mwanamke mjamzito ambaye alipigwa hadi kufa na kundi la guys, katika suala vilema Mans yeye alikuwa "aliruka" kwa kaburi lake. siku chache zilizopita, wanawake ambao waliandamana kwa rais wa Ivory Coast kuachia walishambuliwa na kuuawa. Katika maisha yetu ya kila siku, wanawake ni ya kubakwa, kudhulumiwa na kuuliwa kwa sababu tu ya babies yao ya kibaiolojia. Nawaambieni kwamba kama ungekuwa na tathmini ya habari na mwisho wa siku, wewe kukutana hadithi kuhusu wanawake ambao waliuawa, walioonewa au kuteswa kwa sababu tu ya utambulisho wake kama mwanamke. Wapi sisi kuchora mstari wa kujua "jinsi ya kuwa mtu" na kuthibitisha msimamo wako na jinsi ya kuwa na heshima ya kutibu wanawake? Ndiyo tunaishi katika dunia ambayo wanawake wana haki ya kufanya kazi, kuchangia katika uchumi na kaya lakini gani kwamba strip yao kutoka nafasi yao kama viongozi bora kabisa ya maisha?

Nini tofauti kati ya mwanaume na mwanamke katika dunia ya leo?

Wakati mwingine mimi hofu kwamba vizazi vijavyo kupoteza uelewa wa thamani ya wanawake na wanaume. Kwa nini?

dunia imebadilika na baadhi anaweza kusema kuwa utamaduni ni kuwa kushoto nyuma; kwamba hakuna upendo wa kweli kwa umuhimu wa wanawake pia wanaume kwa namna Mungu alituumba.

Watu walikuwa kujengwa katika sura ya Chevy zamani nzuri, ngumu kutu mwili manyanga na mngurumo, aketiye juu ya ardhi na tayari kwa kasi mbali katika barabara za vumbi. Wanawake walikuwa kujengwa zaidi kama injini kabisa laini ya BMW kwamba anatoa karibu na wewe katika taa nyekundu. shiny mjanja metali nyeusi 6 mfululizo kusubiri kwa mwanga kijani na shhwwwww!!!! tu kama ni sauti, kasi mbali na tabasamu. Wao ni wema na magari unaweza usawa kila mmoja.

Ni kwamba kesi katika dunia hii leo? Wanaume ni watu na ni wanawake Wanawake? Je, sisi usawa kila mmoja au ni sisi biashara mbali nini sisi ni kujengwa kwa ajili ya? Je, sisi kutendeana? Je, sisi heshima kwa kila mmoja?

Leo Machi 8, alama ya kumbukumbu ya miaka 100 ya Siku ya Wanawake Duniani, sherehe kukubali kiuchumi, kisiasa na kijamii mafanikio ya wanawake zamani na ya sasa ambayo ni kuzingatiwa duniani kote. Milioni zaidi ya wanaume na wanawake walihudhuria mikutano ya kampeni katika 1911 kwa haki za wanawake za kazi, kura na kushikilia ofisi ya umma. Leo tuna kubwa wanawake katika ukungu yetu kwamba kufanya mengi kwa jamii. Wao daima na kuendelea kuwa msingi sana ya jamii ya binadamu.

Lets sisi kusahau michango yao na mapambano. Hebu zinazozalishwa katika watoto wetu wanahitaji upendo, Cherish na kufahamu yote ya wanawake nzuri katika maisha ya nje.

zifuatazo tabo mbili kubadili maudhui chini.
Profile photo of cadmin
"Siwezi mabadiliko ya dunia lakini naamini kuwa unaweza kuwa na athari chanya juu ya mtu mmoja kuwahamasisha mtu mwingine, kushawishi mabadiliko. Naamini mimi na wewe wanaweza kuhamasisha WORLD."
F
F
Twitter
orijinculture juu ya Twitter
3,885 watu kufuata orijinculture
Twitter Pic ofonizea Twitter Pic BlackWom Twitter Pic folabinu Twitter Pic Sakhilem Twitter Pic BROOK_BA Twitter Pic dicksona Twitter Pic Feminist Twitter Pic AmaMcKin
F
orijinculture
164
& Nbsp; Picha
1925
& Nbsp; Followers
731
& Nbsp; Kufuatia
#beOrijinal#Africa will always #standout.99.999% of the negative image portrayed about #Africa is #bullshit. Sorry I had to be this raw.Say it loud? I am _____________Guess who? #blackhistoryThey say with, Simplicity is totally sexy. #beOrijinal
F
'