Kila siku katika Afrika paa anaamka.

Ni anajua ni lazima kukimbia kwa kasi zaidi kuliko kasi ya simba au itakuwa kuuawa.

Kila asubuhi anaamka simba. Ni anajua kwamba ni lazima outrun paa, au itakuwa njaa kifo.

Haijalishi kama wewe ni simba au paa.

Wakati jua anakuja, wewe bora kuwa mbio.

zifuatazo tabo mbili kubadili maudhui chini.
"Siwezi mabadiliko ya dunia lakini naamini kuwa unaweza kuwa na athari chanya juu ya mtu mmoja kuwahamasisha mtu mwingine, kushawishi mabadiliko. Naamini mimi na wewe wanaweza kuhamasisha WORLD."

Maoni Ilifungwa

F
F
Twitter
orijinculture juu ya Twitter
3,940 watu kufuata orijinculture
Twitter Pic TheresaA Twitter Pic MENSAHEL Twitter Pic Amazng_A Twitter Pic HiphePau Twitter Pic Aleksans Twitter Pic tevin_oc Twitter Pic Bwana Gino Twitter Pic BadAssMa
F
Invalid username, no pictures, or instagram servers not found
Invalid username, no pictures, or instagram servers not found
F