Kifo ni chombo cha masoko kwa wanamuziki wa Afrika ya kusikilizwa?

Katika #RealTalk

Inasikitisha kuwa sisi ni wa kupokea tu ukuu wa mtu au kuthamini vipaji vyao baada ya kufa na gone.

Sazzy (Ufungaji wa Omonbude lami), anayetaka Nigeria msanii / mtayarishaji ambaye alikuwa style ya kipekee katika muziki wake, fusing Afro kuwapiga, hip-hop, pop na ngoma pamoja pita Oktoba 23, 2010 baada ya ugonjwa. Kitu kinachosikitisha ni kwa nini sisi ni wa kupokea tu zaidi ya mtu baada ya yeye / yeye ni kufa na kwenda? Kwa nini sisi kusikia yao kubwa ya kutosha wakati wao ni hai? Sazzy inaonekana kuwa msanii wa kipekee ambao wamekwenda zaidi. mwezi kabla ya kuwa, DaGrin ambaye pia alikuwa zinazopelekwa kwa ajili ya ukuu wake alikuwa na maisha kata mfupi kutoka ajali ya gari, msanii na kuja juu na ambaye pia got habari ya kimataifa baada ya kifo chake. Kuna mada katika mkono ya kujadiliwa. Kifo ni chombo cha masoko kwa wanamuziki wa Afrika ya kusikilizwa?

Sazzy itakuwa amekosa na kukumbukwa kwa nyimbo zake ” upendo ni dem kwenda” na “mr Mwenyekiti“. Afrika na duniani wamepoteza uzalishaji mkubwa na wenye vipawa / mwanamuziki / wimbo mwandishi . Mei nafsi yake kupumzika kwa amani na Mungu inaweza kuleta faraja kwa familia yake, marafiki na mashabiki.

swali ni tunafanya nini ijayo ?

Mnet, MTV Base na medias wengine wamefanya kazi kubwa katika kuunganisha na kukuza muziki wa Afrika, lakini ni kwamba kutosha? Je, tunahitaji kuja na masoko zaidi na mawazo ya ubunifu ya yetu wenyewe?
Jinsi gani tunaweza kuweka sauti kubwa ya Afrika na nje ya nje huko, ya kusikilizwa zaidi kuliko kufanya?

zifuatazo tabo mbili kubadili maudhui chini.
Profile photo of cadmin
"Siwezi mabadiliko ya dunia lakini naamini kuwa unaweza kuwa na athari chanya juu ya mtu mmoja kuwahamasisha mtu mwingine, kushawishi mabadiliko. Naamini mimi na wewe wanaweza kuhamasisha WORLD."
Profile photo of cadmin

Latest posts kwa cadmin (kuona yote)

Maoni gani?

Kuwasilisha maoni

F
F
Twitter
orijinculture juu ya Twitter
3,878 watu kufuata orijinculture
Twitter Pic Unataka Twitter Pic Mandingo Twitter Pic naekuban Twitter Pic shittyer Twitter Pic jherve Twitter Pic julioavi Twitter Pic kwakuaye Twitter Pic unicesia
F
orijinculture
123
& Nbsp; Picha
1831
& Nbsp; Followers
1150
& Nbsp; Kufuatia
#AfricaI swear,now that is style... #beOrijinalDifferent #culture one people.and that's how it's suppose to be. #onelove #beOrijinalI don't get it. We teach kids basic skills that bring unity, however, we don't apply them in our lives. And we wonder why there is hate, greed and war. Thoughts on a #mondayGive thanks at all times...#GoodmorningDo you understand? #sunday quoteMy style , my swag. #beOrijinal#beOrijinal ... Loving it all#beOrijinal
F
'