Je, kukubali haki za mashoga kuathiri utamaduni wako?

jadi-mashoga ndoa

Mara moja juu ya wakati kulikuwa na nyimbo kama “Jiandikishe kwenye mimi hatua juu ya Chichi-mtu” na “Rastaman si kuomba msamaha na hakuna batty kijana kama dis Yuh’ Mfalme Selassie I,MIH risasi Yuh mvulana”. Nyimbo kama hawa wengine na wengi aliongeza mafuta na kutokubali yetu jamii ya msagaji, mashoga, bisexual, na transgenders katika jamii yetu, kwa maneno mengine ya aina yoyote ya LGBT ilikuwa “mwiko”. Keep mkanda mbio. Wewe kuthubutu kuonyesha upande wowote uke kama mtu katika umma (Wewe walikuwa tu kusaini kifo yako mwenyewe hati). Wanaume wengi watuhumiwa wa mashoga kuwa wamekuwa hadharani iliwaabisha, hadharani kupigwa na baadhi moto hadi kufa na matairi ya petroli na gari kama vile mauaji hii gruesome yaliyotokea katika Afrika.

Tafadhali wala kuangalia hii video ikiwa chini ya 18
au kama huna moyo wa kuangalia
aina yoyote ya tendo vurugu

Samahani kuwa nilikuwa na kuonyesha huu.

Fast-Mbele, mwaka mmoja uliopita, 2012, Obama kupitishwa haki ndoa mashoga nchini Marekani na kauli yake, “Katika kipindi cha miaka kadhaa, kama mimi aliongea kwa rafiki, familia na majirani na ninapofikiria wanachama ya wafanyakazi wangu mwenyewe au incredibly nia mahusiano ya mke mmoja . . . au wale Marines au mabaharia huko nje kupigana kwa niaba yangu . . kwangu mimi binafsi, ni muhimu kwa kwenda mbele na kuthibitisha kwamba nadhani jinsia moja wanandoa wanapaswa kuwa na uwezo wa kuolewa,” juu ya kinyume Uganda kuchukuliwa adhabu watu wazima wanaofanya mapenzi mashoga gerezani miaka saba, maisha hukumu kwa watu katika ndoa za jinsia moja na hata ikiwa ni pamoja jela wakati kwa wale ambao hawana “rat-out” mashoga na wasagaji miongoni mwao.

Fast-Fast-Mbele mkanda kwa jana tu ambapo habari za Kwanza ya Afrika Gay Jadi Harusi katika Afrika vilipoanza kimataifa na virusi

Je, kuwa Gay kuathiri utamaduni wako? Je, kukubali haki za mashoga kuathiri kiburi yako ya kitamaduni? Si generalize, lakini tunaweza kukubaliana kutokubaliana Ubaguzi ambazo zipo sana katika jamii ya Afrika na Caribbean. Swali halisi ni, ikiwa tamaduni mbalimbali kuanza kukubali msagaji, mashoga, bisexual, na Mageuzi, hii itakuwa kupunguza chuki ya jamii na ghasia kwa njia jamii yetu perceives LGBT kama binadamu zisizo au Devils? Je, ni kuleta aina fulani ya elimu kwa watu na pia kuleta watu nje ya chumbani kuliko kuzishika kuna juu ya DL(Down Low)?

Nina swali binafsi kwa ajili ya wewe: Je, kukubali LGBT ndoa katika utamaduni wako mabadiliko chochote katika ibada yako ya utamaduni na jadi?

maswali mengi, mengi ya mawazo, hasa upande wa utamaduni, hivyo mimi kuondoka ni wazi kwako kwa mjadala na maoni, lakini kwa heshima na kila mmoja kama binadamu. One love

 

zifuatazo tabo mbili kubadili maudhui chini.
"Siwezi mabadiliko ya dunia lakini naamini kuwa unaweza kuwa na athari chanya juu ya mtu mmoja kuwahamasisha mtu mwingine, kushawishi mabadiliko. Naamini mimi na wewe wanaweza kuhamasisha WORLD."

Maoni Ilifungwa

F
F
Twitter
orijinculture juu ya Twitter
3,926 watu kufuata orijinculture
Twitter Pic cgsultan Twitter Pic STOCK4Li Twitter Pic OliviaOt Twitter Pic Hriasklar Twitter Pic blackbiz Twitter Pic Zachary_ Twitter Pic angeloma Twitter Pic theresah
F
Invalid username, no pictures, or instagram servers not found
Invalid username, no pictures, or instagram servers not found
F