Hip-hop Pioneer, Afrika Bambaataa ni kuhamia katika Fashion…

Katika #myKindaSTYLE (African Fashion Aliongoza)

Collection Zulu ni hapa…
Hip-Hop Pioneer Afrika Bambaataa inajulikana kama moja ya originators tatu ya kuvunja kuwapiga-deejaying, Baba wa Sauti Electro Funk na heshima inajulikana kama “Babu”, “Godfather”,” Ra Amina” Utamaduni wa Hip Hop Universal sasa kubadilishwa katika mwelekeo mwingine, Fashion.
Hivi karibuni ilizindua Collection Zulu na C1RCA Chagua. Collection Zulu maonyesho tatu T-shirt na viatu wawili waanzilishi iliyoundwa;
View baadhi ya makusanyo yake chini ya:

Bambaataa Convert( trim kijani na nyekundu nyeusi )

 

Kumbuka hii:

zifuatazo tabo mbili kubadili maudhui chini.
Profile photo of cadmin
"Siwezi mabadiliko ya dunia lakini naamini kuwa unaweza kuwa na athari chanya juu ya mtu mmoja kuwahamasisha mtu mwingine, kushawishi mabadiliko. Naamini mimi na wewe wanaweza kuhamasisha WORLD."
Profile photo of cadmin

Latest posts kwa cadmin (kuona yote)

Maoni gani?

Kuwasilisha maoni

F
F
Twitter
orijinculture on Twitter
3,882 people follow orijinculture
Twitter Pic jherve Twitter Pic julioavi Twitter Pic kwakuaye Twitter Pic unicesia Twitter Pic kpngkojo Twitter Pic EthyDuch Twitter Pic NewportB Twitter Pic rainiere
F
orijinculture
106
 Photos
1675
 Followers
933
 Following
Look into my eyes tell me what you see? Can you feel my pain? Am I your enemy?#naturalbeautyKeep the culture alive, #beOrijinal ....photo by Mario GerthI see Confidence and style, what do you see? ...#beOrijinalThese #naturalbeauty's are Loyal... #beOrijinalA picture is with a thousand words indeed. Can you read through this picture ?Rainy days ahead, if we can only unite and build together. Damn the corruption and neocolonization... #beOrijinalGod created you in his own image so #beOrijinal ...#Goodmorning Photo by Eric lafforgue
F
'