Wasichana ni kisiwa Crazy! Kuuliza Chris Brown

Katika #RealTalk

Mapema majira mimi alichukua safari ya New York na alikuwa na nafasi ya kukutana na muungwana kwa jina la JR. katika klabu ya usiku Manhattan na akaenda kama ifuatavyo:

J.R. mbinu .... Wow ... hiyo ni shati nzuri wewe ni amevaa. Ni pongezi macho yako nzuri

Me: Asante sana ..... Hiyo shati spiffy kabisa wewe ni amevaa

J.R.: Wewe ni kumkaribia na matumizi ya neno "spiffy" ni lazima wasiwe kutoka duniani hapa! Umetoka wapi wewe?

Me: Mimi sasa wanaishi Toronto na kuwa kwa miaka mingi lakini mimi alizaliwa katika Trinidad na kukulia katika St.Vincent.

J.R: Najua wewe ni vizuri pia kuwa ni kweli! Mimi upendo wasichana kisiwa!… wao ni siku zote nzuri na wageni kuangalia ... na ni uzuri na exoticism kwamba pulls wewe katika .... lakini ya'll ni mauti! Mimi wala fujo na vifaranga kisiwa!

Me, kwa kuangalia dhahiri ya upinzani juu ya uso wangu: Sorry ... sidhani nikasikia wewe vizuri kwa sababu ya muziki. Je, unaweza tafadhali kurudia yale tu alisema?

J.R.: Mimi nina kubwa! Kisiwa wasichana ni mambo! Kuuliza Chris Brown! Naapa, wewe guys kujua jinsi ya kushinikiza kifungo wa mtu na mahali ambapo yeye hana kudhibiti. Wasichana Marekani kupata kubwa lakini siwezi kushughulikia yao ... wewe kisiwa wasichana katika ngazi mbalimbali ingawa!

Kuwa kweli West Indian mwanamke kuwa mimi ni, Mimi nina uhakika unaweza pretty nadhani ambapo mazungumzo akaenda kutoka huko.

Amini au, hii siyo mara ya kwanza mimi wamekuwa aliwaambia kwamba Kisiwa aka West Indian wanawake ni mambo. Nimekuwa inajulikana kama Miss Cleo (kumbuka yake?) au wakati mimi kutaja kwamba mimi ni kutoka t yeye Caribbean / West Indies mimi ni mara nyingi aliiambia kuhusu jinsi Jamaica nzuri ni (wakati mimi si mgogoro uzuri Jamaica, uhakika yangu ni kwamba watu wengi kushindwa kutambua kwamba Caribbean ni linaloundwa na visiwa mbalimbali) na jinsi ya karibu jirani Jamaika ilikuwa mambo. Nime ambiwa ya kwamba West Indian wanawake ni pia headstrong, kuchochea na mara nyingi kwenda mipaka uliokithiri na kupata pointi zao katika. Wakati baadhi ya kusema kwamba sisi ni mambo, Mimi kusema kwamba sisi ni kubwa mno na, passionate sana!

Mimi ni embodiment ya kawaida, jadi West Indian mwanamke. Inaonekana yangu ni utata kutokana na rangi yangu mbalimbali kufanya-up; Mimi "kupata juu ya kiuno mbaya na wuk mimi" wakati nasikia soca music; wakati vinavyotokana na chaguo ya matunda ya maembe / mateso dhidi ya kunywa berry, Mimi daima kuchagua embe / passion matunda chaguo; kama mimi si makini na kutafakari juu ya upigaji picha neno kabla ya mimi kusema ni, Mimi mahali mkazo makosa ya silabi makosa na kusema 'flim' badala ya filamu; Mimi daima kuchagua pwani na jua juu ya theluji na baridi na naamini kuwa mbwa ni mali ya nje na si katika nyumba yako, achilia mbali kitanda yako!

Kama watoto, Magharibi wanawake India ni imbued na hisia kali ya kiburi na uhuru. Sisi ni mafunzo ya jinsi ya kupika na safi si kwa kuwa akina mama wa nyumbani lakini kwa sababu ya "nyumba yako ni reflection ya wewe ni nani, hivyo kama una nyumba chafu, hiyo ina maana wewe ni mtu nasty "na" kama si kujifunza jinsi ya kupika, jinsi ni wewe kwenda kula?"Kuwa na nguvu ya mfumo wa imani katika Mungu pia ni muhimu kwa sababu" bila imani katika kitu, basi nini maana ya maisha ya baadaye?"Baada ya tabia ni mkubwa pia kwa sababu" bila kujali jinsi pretty wewe ni, kama huna tabia, wewe nah gwine kufikia mahali pa! Tabia itachukua wewe duniani kote na nyuma!" (Kumbuka kwamba Chaka Demus na 'Murder aliandika' Pliers wimbo wakati wao alisema "yuh pretty uso tabia mbaya, dem de kinda Livin c'an kushikilia Chaka "? Ni kimsingi maneno yaleyale.) Elimu ni muhimu sana kwa sababu lengo la mwisho katika maisha daima ni kutafuta elimu ya juu; bila elimu, moja bado kushuka na "kama wewe nah MEK hatua katika maisha, basi unaweza kuishi pamoja nah!"Kama wakali kama kauli hii inaweza kuonekana, hiyo ni haki kusikitisha wengi wetu hawawezi kutoroka.

Kama mwanamke India Magharibi, Mimi nilikuwa alifundisha kwamba familia yako mbali ya jamaa yako damu; jamii yako ni pia familia yako. Ni lazima pia jaribu kuangalia chini ya mtu yeyote wala "tink kusema nicer kuliko mtu kwa sababu yetu shit wote stink njia kusema." Bila kujali ambapo sisi kwenda katika maisha, kanuni hizi ni iliyoingia ndani yetu na kuendelea kutuongoza. Wakati wengi wetu itakuwa vizuri kukabiliana na mazingira mapya na kuunganisha katika mazingira ya utamaduni wetu mpya wakati sisi kuhama, sisi bado kushikilia kanuni hizo, na kuendelea kutuongoza kwa njia ya maisha. Wao kufanya sisi kubaki nia katika kila kitu sisi kufanya. Sisi kupambana kwa nini sisi upendo na kuamini katika muda mrefu kama sisi kujua ni sanjari na kile Tumefunzwa.

Labda Rihanna kusukuma Chris Brown na kikomo yake lakini bado hakuwa na kumpa haki ya kuweka mikono yake juu yake. kweli jadi West Indian mwanamke kusimama na mtu wake katika makubwa na madogo na "neva MEK hakuna mtu katika yadi ya yeye kuja kujaribu njia Tek nah mali yake;"Hivyo, kama uvumi ni kweli kwamba Chris Brown alikuwa cheating na yeye basi mwanamke mwingine "katika yadi yake" kuchukua kile siyo wa kwake, basi anapaswa kukabiliana na matokeo ya kuvunja msingi sana juu ambayo uhusiano ilijengwa. Ni kweli kwamba West Indian / Kisiwa wanawake siyo kundi linganifu, Hata hivyo, wengi wetu wamekuwa na kuendelea kuongozwa na kanuni hizi.

Mimi nitakuwa wa kwanza kukubali kwamba wakati mwingine shauku yangu ni makali kiasi kwamba ni mara nyingi ufafanuzi kama "craziness." Hata hivyo, ni hii mateso na kujitolea nguvu katika kila kitu ambacho mimi ambao umeiwezesha mimi kufikia kila kitu kwa mbali katika maisha. Ni pia Kama rafiki yangu mmoja alisema, "Upendo bila shauku ni kama gari na gesi hakuna; haiwezi kwenda popote. Hivyo kuleta wasichana Kisiwa shauku!!!"

F
F
Twitter
orijinculture juu ya Twitter
3,885 watu kufuata orijinculture
Twitter Pic ofonizea Twitter Pic BlackWom Twitter Pic folabinu Twitter Pic Sakhilem Twitter Pic BROOK_BA Twitter Pic dicksona Twitter Pic Feminist Twitter Pic AmaMcKin
F
orijinculture
164
& Nbsp; Picha
1925
& Nbsp; Followers
731
& Nbsp; Kufuatia
#beOrijinal#Africa will always #standout.99.999% of the negative image portrayed about #Africa is #bullshit. Sorry I had to be this raw.Say it loud? I am _____________Guess who? #blackhistoryThey say with, Simplicity is totally sexy. #beOrijinal
F
'