Mwanaume ubakaji na Wanawake: Hadithi au Ukweli?

Katika #RealTalk

 

Mimi kusoma tu hii katika habari :

Wanawake watatu nchini Zimbabwe ni mshitakiwa wa raping wanaume angalau nne kwa kupata mbegu zao kwa ajili ya sherehe za jadi. wanawake, ambao wamekuwa kushtakiwa kwa 17 makosa ya unyanyasaji wa kuchochewa uchafu, kuendelea leo kesi ya kwamba nchi kimeshtua. Maafisa wa polisi nchini Zimbabwe kuamini watuhumiwa ni sehemu ya chama hicho taifa kwamba wanaweza kutumia mbegu kwa ajili ya ibada za jadi kwa madai ya kufanya watu bahati na tajiri. Walikuwa waliokamatwa katika mji juu ya 170 maili nje ya mji mkuu wa Harare baada ya polisi kupatikana 31 kutumika kondomu katika gari yao. Kwa uchache watu tisa na kuja mbele na hadithi kama ya kushambuliwa. Mmoja wa waathiriwa aliiambia hadithi yake kwenye show maarufu ya kitaifa majadiliano aitwaye Maichiamba. Alisema kuwa yeye ni kubakwa baada ya kukubaliana na wapanda gari kutoka kwa wanawake.

“Mmoja wa wanawake kurusha maji katika uso wangu na sindano yangu na kitu ambacho alinipa nguvu hamu ya ngono. Wakaacha gari na amenifanya mapenzi na kila mmoja wao mara kadhaa, kutumia kondomu,” alisema. “Walipokwisha kuondoka kwangu katika kichaka kabisa uchi.” mtu alisema alikwenda kutibiwa hospitali kwa ajili ya madhara ya madawa ya kulevya na kuwaita polisi. Baada ya kupambana na kejeli na dharau juu ya shambulio, alisema walijitokeza hadharani kwa sababu alitaka kuwasaidia waathirika wengine.

Wabakaji wa kike Go On kesi Leo
“Nimekuwa niliona kuwa watu ambao wamekuja mbele ni kweli wana matatizo baada ya kuomba msaada wa matibabu ya ubakaji haya na haja ya ushauri nasaha,” Kelvin Hazangwi, Mkurugenzi wa Taifa wa Jukwaa la MENA Padare na Jinsia, anaelezea ABC News. “Baadhi yao, washirika wake wa kushoto nao, na wao hawawezi kwenda nyuma ya familia zao. Mitandao yao ya kijamii na kuvunjwa chini.”

Hazangwi anasema kuwa ubakaji kiume bado ni somo mwiko katika jamii ambayo ina ufafanuzi wazi wa kiume. Kwa mfano wanawake wamekuwa kushtakiwa kwa kuwapiga kuchochewa uchafu badala ya ubakaji kwa sababu mtu kuwa kingono na mwanamke si kutambuliwa chini ya sheria za Zimbabwe ubakaji.

“Kesi hii ni ya kushtua si tu kwa ajili ya watu lakini pia kwa ajili ya jamii nzima,” anasema Hazangwi. “Watu wengi alimfukuza katika kituo cha polisi tu kupata glimpse au mtazamo wa wanawake ambayo ubakaji watu.”

wanawake na alikana mashtaka, wakidai wao ni makahaba na hawakuwa na muda wa kuondoa matumizi ya kondomu. Binamu Rosemary Chakwizira, 24, na Sophie Nhokwara, 26 habari za vyombo vya habari kuwa tangu kuwa nje ya $300 dhamana, wamepata mafichoni baada ya kutishiwa maisha yao.

“Je, sisi si watuhumiwa mpaka hatia kuthibitika? Ni kama watu tayari alifanya maamuzi yao na kupatikana na hatia sisi,” Nhokwara alisema katika mahojiano na New Zimbabwe.com.

Bila kujali matokeo ya, Kesi ya kuanza mazungumzo katika nchi juu ya mitizamo na matibabu ya unyanyasaji dhidi ya wanaume

“Sisi ni kutambua kwamba ubakaji kama kinachotokea kwa bibi, mtoto, au kwa mtu ni kosa,” Hazangwi says. Chanzo

…………………….

Hadithi au Ukweli?

Wanaweza kuwa wanaume kingono na wanawake?
Katika ulimwengu bora, sisi huwa na kuamini kwamba ni vigumu kwa mtu huyu kubakwa na mwanamke. Kama mtu, hata ni aibu zaidi taarifa ya kubakwa. Hebu jaribu na kujiweka katika mazingira ya kuwa.

911. Habari jina langu ni Jabo, Mimi ni wa kiume, mwanamke tu kubakwa kwangu na kuniacha uchi katika kichaka. Nini itakuwa majibu yako upande wa pili?

Mimi najua kile yangu itakuwa lakini mimi wanapendelea kuitunza mwenyewe.

Ingawa 97% ni nia na wanaume dhidi ya wanawake, huko ni kwamba asilimia ndogo ya ubakaji unaofanywa na wanawake. asilimia pengine ni hata ya juu kuliko kudhani kutokana na ukweli kwamba taarifa ya kubakwa na mwanamke itapunguza ego ya mtu na kujithamini. Mtu REAL ni imara na kamwe kuruhusu mwenyewe kuwa kushambuliwa, achilia mbali kubakwa na mwanamke! Jinsi gani yeye kueleza ya kubakwa kwa umma na wenzake?

Mbali na ujenzi bora wa jinsi REAL MAN lazima, swali linabakia ya ni jinsi gani anatomically inawezekana kwa mtu kupata Erection kama yeye si kupata msisimko au angalau walifurahia nini alikuwa wanaendelea na kwa uhakika ambapo kojoa? Wengi wanadhani kwamba yeye lazima kuwa starehe yake au ilikuwa complacent katika baadhi ya njia kwa ajili yake ejaculate.

Ukweli. Kama hawawezi Erection kupitia hali ya matibabu ghiliba yoyote inaweza kusababisha uume kwa erect na hata zaidi rahisi na dutu yoyote lubricated. Ni ukweli kuthibitika kuwa Erection mara nyingi hutokea kwa watu ambao wanapata Dre (Digital Rectal mtihani) ya Prostate kwa madaktari wao, uchunguzi. Ok jumla, lakini vipi kuhusu kumwaga?

kiume mara nyingi hayana udhibiti wa wakati mwili wake kuguswa. Hii ni hata zaidi huduma kwa simulation. Hiyo, majibu katika fomu ya Erection hauendani na suala la starehe, lakini badala, kiume asili ya mmenyuko na mazingira yake ya. Simulation, katika fomu ya kugusa au kuongeza ya lubricant hufanya Erection na kumwaga zaidi kuepukika kama ni wa kiume asili kukabiliana na kitendo inafanywa.

Hata kwa hii uelewa wa anatomy kiume, wengi wetu bado mapambano na wazo la mtu kubakwa. Hata hivyo, katika mwanga wa habari juu ya, ni wakati kwamba sisi kufungua akili zetu na reexamine uelewa wetu wa nini maana ya kama REAL MAN na kufungua akili zetu na ukweli kwamba watu wanaweza kuwa waathirika pia.

zifuatazo tabo mbili kubadili maudhui chini.
Profile photo of cadmin
"Siwezi mabadiliko ya dunia lakini naamini kuwa unaweza kuwa na athari chanya juu ya mtu mmoja kuwahamasisha mtu mwingine, kushawishi mabadiliko. Naamini mimi na wewe wanaweza kuhamasisha WORLD."
F
F
Twitter
orijinculture juu ya Twitter
3,884 watu kufuata orijinculture

F
orijinculture
167
& Nbsp; Picha
1906
& Nbsp; Followers
724
& Nbsp; Kufuatia
Say it loud? I am _____________Guess who? #blackhistoryThey say with, Simplicity is totally sexy. #beOrijinal#beOrijinal, be a reflection of your #orijincultureTo #beOrijinal and #natural is #beautiful. Don't get confused, be you, naturally.Can you dig it? #beOrijinal  #beyourself
F
'