Opera Mwimbaji Siphiwo Ntshebe ambaye alikuwa kuweka kuimba katika worldcup ina Alikufa.

Katika #RealTalk

Siphiwo, ambaye alichaguliwa na rais wa zamani Nelson Mandela kutumbuiza katika sherehe za ufunguzi wa mashindano ya mjini Johannesburg juu ya Juni 11, alikuwa waliolazwa Hospitali ya Livingstone Port Elizabeth wiki iliyopita.

Ni kwa masikitiko kutangaza kwamba opera mwimbaji Siphiwo Ntshebe ambao ilianzishwa kufanya katika Kombe la Dunia amefariki dunia akiwa na umri wa miaka 34

Ni taarifa kwamba wimbo wake mpya, Hope, maneno: 'Ukarimu wa roho ya mwanadamu anaweza kushinda wote shida. Kupitia huruma na kujali tunaweza kujenga matumaini. Tunaweza kujenga matumaini.’ Matukio ya Nelson Mandela

'Mauaji ya maumivu ya kichwa, mwili kuumwa, kutapika lakini daktari anasema ni homa tu.’ ilikuwa post yake ya mwisho katika Picha.

Tumepoteza nyota inayong'ara katika nchi, nyota angavu ya Afrika, mwana kwamba aliimba katika makanisa ambapo baba yake alihubiri, bidhaa ya London ya Royal College ya Muziki. opera mwimbaji ambaye alisimama nje kama Mozart, Donizetti, Verdi na Puccini, kuchora makini kutoka Prince Philip, Prince Charles na Prince Albert wa Monaco.

Tumepoteza rafiki, ndugu mwana, nyota. Mei nafsi yake kupumzika kwa amani, na inaweza roho yake bado kuimba huu unatoka na Afrika na wengine duniani katika Kombe la Dunia 2010 na zaidi ya.

Reblog this post [with Zemanta]
zifuatazo tabo mbili kubadili maudhui chini.
Profile photo of cadmin
"Siwezi mabadiliko ya dunia lakini naamini kuwa unaweza kuwa na athari chanya juu ya mtu mmoja kuwahamasisha mtu mwingine, kushawishi mabadiliko. Naamini mimi na wewe wanaweza kuhamasisha WORLD."
F
F
Twitter
orijinculture juu ya Twitter
3,879 watu kufuata orijinculture
Twitter Pic ytaharut Twitter Pic ofonizea Twitter Pic BlackWom Twitter Pic folabinu Twitter Pic Sakhilem Twitter Pic BROOK_BA Twitter Pic dicksona Twitter Pic Feminist
F
orijinculture
174
& Nbsp; Picha
1948
& Nbsp; Followers
734
& Nbsp; Kufuatia
Now that #beOrijinal ...say it loud, _____The world can do better everyday with #smile as bright as this. #beOrijinal, say cheese?No, they are not fake,they are mine. And I am %100 #black. I #beOrijinalWe do what we do to stay alive. My dream is to survive, what is yours?Is she kidding me right now, the game just started. #ChelseaManU ...lol #beOrijinalMe and my daughter love #chelsea.. Now that #beOrijinal  fanMy #mama never cried, she only smiled. At least that was the image I saw every time she turned to look at me... But now that I am older, I wonder.  Loving all #mothers who #beOrijinal
F