Tunaweza kukubaliana kwamba dunia ni kutumika kwa aina hii ya offertory katika kanisa ambapo mifuko waliotumwa kutoka mstari kwa mstari kwa ajili ya ukusanyaji…
Kuna wengine kuwa muziki ni kucheza na watu kutembea chini kisiwa kushuka offertory yako, wewe ni kukaribishwa kwa ngoma katika mchakato.

Kiutamaduni vibaya
Vipi kuhusu hii?

Baadhi wanaweza kucheka, baadhi wanaweza kusema ni sana na wengine wanaweza kusema yeye anacheza ngoma kwa ajili ya Bwana.
Ndiyo ni burudani, kabisa kawaida njia za jadi za offertory lakini ni utamaduni, na
ni ni utamaduni kutoeleweka?

zifuatazo tabo mbili kubadili maudhui chini.
"Siwezi mabadiliko ya dunia lakini naamini kuwa unaweza kuwa na athari chanya juu ya mtu mmoja kuwahamasisha mtu mwingine, kushawishi mabadiliko. Naamini mimi na wewe wanaweza kuhamasisha WORLD."

Maoni Ilifungwa