Uhusiano wangu na Bin Laden alikuwa maswali kwa sababu mimi Angalia kikamilifu Black

Katika OrijinBlog


Kola Boof, Naima kuzaliwa Bint Harith, akafunuliwa kuwa bibi Osama Bin Laden katika 2002. Kabla ya picha za Boof walikuwa kwa umma, kidogo sana juu yake alikuwa anajulikana, zaidi ya ukweli kwamba yeye ni wa Misri na Sudan orijin. Kutokana na maelezo haya, anadai kwamba vyombo vya habari vya Marekani "aliwaita maono ya aristocrat Waarabu na kukulia ambao walidhani bila kuangalia kama Cher" na hawakuwa na sababu za swali uhalali wa uhusiano wake.

Hata hivyo, Boof zaidi anasema kuwa hii yote iliyopita wakati ilikuwa wazi kuwa "si tu Black-lakini inaonekana kikamilifu Black-na kwamba ningependa imepitishwa na kulelewa na Wamarekani weusi nchini Marekani na akarudi kama mtu mzima wa Kaskazini mwa Afrika kama

Katika kukumbuka mashambulizi ya vyombo vya habari juu ya utambulisho wake, anakumbuka jinsi ya "wataalam wa Marekani alidai kuwa billionaire" bin Ladin "familia alikuwa juu darasa etiquette ambayo si kuruhusu 'overtly kidini yasiyo ya ngono" Waarabu Waislamu Osama kuwa na bibi Black. "

Madai hayo aforementioned kwa Boof ni pamoja na katika hotuba yake ya hivi karibuni kwa vyombo vya habari vya Marekani. Yeye huonyesha kwamba yeye waliona ni muhimu kukabiliana na mauaji ya tabia yake kwa sababu tu yeye inaonekana Black. Yeye pointedly inasema "nimechoka kuambiwa na Wamarekani wote White na Black kwamba kwa sababu mimi nina kakao-kuwalisha, Mimi nina moja kwa moja mbaya na mbaya. "Yeye zaidi inatangaza katika taarifa yake kuwa" mimi ni rangi ya chocolate mwanamke wa Kiafrika wanaoishi katika Amerika na Sijawahi bila mtu-I'm si uchungu au peke. Mimi ni zuri akili wakubwa Misri Sudan Marekani Sunni Egypto Gisi-Waaq Oromo chocolate womanist ambao kamwe alitaka ijulikane kwamba yeye Ningependa kuwa na Hitler kizazi yetu. "

Wakati vyombo vya habari sasa hoja zao wenyewe kuhusu nini uhusiano Boof pamoja na Bin Laden alikuwa maswali, Mimi sioni madai yake kuwa ya kuvutia kabisa. Mimi hivi karibuni kushiriki katika mazungumzo na mwenzake kuhusu machafuko ya hivi karibuni katika Misri na sehemu nyingine za Afrika Kaskazini wakati yeye walionyesha yeye hakuwa kufikiria Wamisri au Tunisians kuwa Afrika. Alieleza kwamba "inaonekana zaidi Kiarabu” na siyo 'Black' kama Waafrika, hiyo, yeye huainisha yao kama Waarabu na si Afrika. Wakati nimeona maoni yake kuwa disturbing, Mimi si kushangaa kwa sababu wengi kuzingatia mawazo haya. Ukweli ni, wengi hawajui au kushindwa kukubali moja ya ustaarabu ya zamani zaidi Afrika kuwa sehemu ya babies yake.

Afrika ni moja ya mabara mbalimbali wengi zaidi duniani. mbalimbali phonotypical makala, aina ya lugha, vyakula na mila zote kuchangia uzuri wa bara. Wakati wengi bado kuzingatia mawazo ya kugawa na kutawala, ni muhimu kwamba sisi wote kusherehekea na kufahamu tofauti Afrika ina kutoa.

Maoni gani?