"Mara baada ya mimi nilikuwa mtoto mdogo, Nilikuwa tabasamu / lakini haraka nilipokuwa mtu, don kuweka bunduki katika mkono wangu. aliniambia kuwa mimi naweza kuishi au kufa sikujua sababu, lakini bunduki yangu akawa toy yangu, hadithi ya kijana ghetto. "

zifuatazo tabo mbili kubadili maudhui chini.
"Siwezi mabadiliko ya dunia lakini naamini kuwa unaweza kuwa na athari chanya juu ya mtu mmoja kuwahamasisha mtu mwingine, kushawishi mabadiliko. Naamini mimi na wewe wanaweza kuhamasisha WORLD."

Maoni Ilifungwa

F
F
Twitter
orijinculture juu ya Twitter
3,927 watu kufuata orijinculture
Twitter Pic cgsultan Twitter Pic STOCK4Li Twitter Pic OliviaOt Twitter Pic Hriasklar Twitter Pic blackbiz Twitter Pic Zachary_ Twitter Pic angeloma Twitter Pic theresah
F
Invalid username, no pictures, or instagram servers not found
Invalid username, no pictures, or instagram servers not found
F