Mafunzo juu ya mtoto katika njia aende

Katika #CulturallyMisunderstood, #RealTalk


Mafunzo juu ya mtoto katika njia aende, Hata akiwa mzee yeye si kuondoka ni. mithali 22:6

Je, ni mimi disturb kuona mtoto ambaye angeweza kuwa binti yangu katika video kutetereka ngawira yake na nyimbo tucked kati ya mashimo yake ya ukanda? Je, mimi kugeuka vipofu na akili biashara yangu damn? Nini itakuwa ya baadaye ya mtoto huyu lovely na watoto wengine kama yake? Mimi ajabu nini bibi yangu ingekuwa kufanyika kama yeye anapita na niliona eneo 20 miaka ya nyuma? Nitafanya nini leo kama alikuwa anapita, kuchukua simu yangu na rekodi ya youtube kupata maarufu?

Sisi wanaonekana na lawama karibu kila kitu juu ya teknolojia ya, tv, simu na internet . “Siku hizi watoto kujifunza haraka haraka” inaonekana kuwa kisingizio maarufu wakati akijaribu kuepuka aibu au aibu kwa wazazi wetu mbaya . Ndiyo, nasi hatuwezi kukana ukweli kwamba kuna majukwaa mbalimbali ovyo kwa vijana , Hata hivyo sisi kama wazazi wana sehemu kubwa ya kucheza katika kuwasiliana na kuelimisha bila kujali watoto wetu kuona au kusikia. Wajue matokeo.

Naweza kusikia mtu akisema “watoto hawa kukosa utamaduni”, lakini tafadhali wala si hebu aiongoze tahadhari juu ya wadogo hawa kupendwa kama “wanaweza kujua nini kufanya”. Badala yake, hebu aiongoze makini wetu juu ya mwanamke wakati wa kunyunyiza bili dola saa mtoto. Hakuna kitu kibaya katika kunyunyizia fedha juu ya utendaji kama ni sehemu ya utamaduni wetu. Ni ishara ya kupitisha ni mtu wa kufanya hivyo Ni habari ya kusikitisha kama yeye ni kupitisha vijana stripping. Ni ujumbe ni sisi kutuma nje? Nini itakuwa jibu kama ilikuwa mbaya zaidi kutokea kama sisi kusikia mambo hadithi katika habari karibu kila siku? Hasha.

Hebu uso ukweli, uzazi ni ngumu na hali ya maisha pia huathiri njia mtoto hukua. Katika baadhi ya matukio, wazazi wanaweza hata kupata muda wa kufuatilia watoto wao kwa sababu ya 2 au 3 ajira wao kudumisha ya kuleta katika mapato ya kutosha. Kuna wengine ambao pia ni moja ya wazazi,. Jinsi gani tunaweza uwezekano wa mafunzo juu mtoto katika njia yeye anatakiwa kwenda hivyo kwamba hata wakati yeye ni ya zamani yeye si ondokeni kutoka humo ?

Uzazi lazima si tu kutoka kwa mama au baba, lakini kutoka kwa jamii pamoja na. Sisi wanaonekana kuwa kukosa katika maisha yetu leo. Siwezi kukumbuka vizuri karipio kutoka kwa watu wazee sikujua au alikuwa na uhusiano wowote na. Naweza kukumbuka ushauri kutoka kwa watu random kutoka jirani yangu. Labda sisi haja ya kupata ndani ya kwamba ya mawazo ya kuwa jamii badala kwamba ya mawazo ya “kila mtu nafsi yake”.

zifuatazo tabo mbili kubadili maudhui chini.
Profile photo of cadmin
"Siwezi mabadiliko ya dunia lakini naamini kuwa unaweza kuwa na athari chanya juu ya mtu mmoja kuwahamasisha mtu mwingine, kushawishi mabadiliko. Naamini mimi na wewe wanaweza kuhamasisha WORLD."

Maoni gani?

Kuwasilisha maoni

F
F
Twitter
orijinculture juu ya Twitter
3,892 watu kufuata orijinculture
Twitter Pic xadji25 Twitter Pic Transpor Twitter Pic aphirian Twitter Pic Camaleon Twitter Pic Lionnell Twitter Pic RufinaBo Twitter Pic MarwenSa Twitter Pic Daveen_3
F
orijinculture
288
& Nbsp; Picha
2593
& Nbsp; Followers
2455
& Nbsp; Kufuatia
If I ever go to space, let me go #africanstyleIf you are not loving #africa then I'm sorry you just lost one. Ask #LaurynHill live in #ghana#LaurynHill joy is in #Zion #Africahappening live in #ghana ... #laurynHill
F